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TAARIFA KWA UMMA 

KUFUNGULIWA KWA OFISI MPYA ZA LATRA-TEGETA, KAHAMA, 

MAKAMBAKO, NA KUHAMISHWA KWA OFISI ZA MIKOA YA 

MARA, KATAVI, NA SIMIYU.  
 

Dar es Salaam, 

Tarehe 3 Oktoba, 2023. 

 

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inawataarifu wananchi  na wadau wote wa 

usafirishaji kuwa imefungua ofisi mpya za LATRA katika Wilaya zifuatazo; 

 

KINONDONI- Eneo la Tegeta katika jengo la Kibo Complex sakafu ya chini ilipokuwa ofisi ya 

TTCL zamani. 

 

MAKAMBAKO- Jengo la ofisi za Tazara karibu na mzunguko wa barabara ya Mbeya/ Njombe, 

na 

 

KAHAMA- Jengo la Mafao NSSF ghorofa ya tatu. 

 

Aidha Mamlaka imehamisha ofisi ya Mkoa wa Mara ,Katavi na Simiyu kutoka katika majengo 

ya awali na kwenda katika majengo yafuatayo; 

 

MARA- Mtaa wa Gandhi/Mukendo Jengo la NHC ghorofa ya pili. 

 

KATAVI- Mpanda Plaza jengo la NHC ghorofa ya kwanza, na 

 

SIMIYU- Wilaya ya Bariadi eneo la Malambo, Barabara ya PSPF nyumba namba 12. 

 

Hivyo, Mamlaka inawakaribisha wananchi na wadau wote wa usafirishaji katika ofisi zetu ili 

kupata huduma za usafiri ardhini.  

 

Imetolewa na; 

Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano 
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